นิสิตชั้นปีที่ 3

รายชื่อนิสิตปี 3 ปีการศึกษา 2560
สาขาวิชาเครื่องจักรกลและเมคคาทรอนิกส์เกษตร
ลำดับที่ รหัสนิสิต ชื่อ- นามสกุล รหัส อ.ที่ปรึกษา
1 5820100018 น.ส. นรยา แช่มช้อย A2706 รศ.พงศ์ศักดิ์ ชลธนสวัสดิ์
2 5820100026 น.ส. วรรณวิศา บัวพา A2708 อ.ชุติ ม่วงประเสริฐ
3 5820100034 นาย วี กระจ่างแจ่ม A2709 อ.นนทวัชร์ ชัยณรงค์
4 5820100042 นาย อดิสร บุญสม A2703 รศ.ดร.รัตนา ตั้งวงศ์กิจ
5 5820101693 นาย ชัยวัฒน์ เปียโสม A2701 รศ.บพิตร ตั้งวงศ์กิจ
6 5820101707 นาย ธนวัฒน์ จอมคำสิงห์ A2706 รศ.พงศ์ศักดิ์ ชลธนสวัสดิ์
7 5820102207 น.ส. ณิชกานต์ เถื่อนพรม A2709 อ.นนทวัชร์ ชัยณรงค์
8 5820102312 น.ส. กชพร ดวงมณี A2703 รศ.ดร.รัตนา ตั้งวงศ์กิจ
9 5820102321 น.ส. กนกกร บูรเทพ A2701 รศ.บพิตร ตั้งวงศ์กิจ
10 5820102339 น.ส. จิตรลดา สิริวรสกุล A2712 อ.วรรณธนะ กสานติกุล
11 5820102355 น.ส. จุฑารัตน์ สรพรม A2702 ผศ.บัณฑูร ชุนสิทธิ์
12 5820102363 นาย ชลธี จิตตคุตตานนท์ A2708 อ.ชุติ ม่วงประเสริฐ
13 5820102398 น.ส. ณัฐกานต์ อยู่เอี่ยม A2708 อ.ชุติ ม่วงประเสริฐ
14 5820102401 น.ส. ณัฐระวี เนติกุล A2709 อ.นนทวัชร์ ชัยณรงค์
15 5820102410 นาย ธนกร ใจดี A2702 ผศ.บัณฑูร ชุนสิทธิ์
16 5820102436 นาย ธวัชชัย เกิดสุข A2706 รศ.พงศ์ศักดิ์ ชลธนสวัสดิ์
17 5820102444 นาย นรธรรม ทองวิชิต A2708 อ.ชุติ ม่วงประเสริฐ
18 5820102452 นาย นิติทัศน์ อ่อนมี A2709 อ.นนทวัชร์ ชัยณรงค์
19 5820102461 นาย ปพน รัตนจินดา A2703 รศ.ดร.รัตนา ตั้งวงศ์กิจ
20 5820102479 นาย ปุญญพัฒน์ พลไพรินทร์ A2701 รศ.บพิตร ตั้งวงศ์กิจ
21 5820102487 นาย พรเทพ ปิ่นทอง A2705 ผศ.พจนา สีมันตร
22 5820102495 นาย พฤทธินันธ์ บุญอำไพ A2702 ผศ.บัณฑูร ชุนสิทธิ์
23 5820102509 น.ส. รัชนีกร เข็มทอง A2703 รศ.ดร.รัตนา ตั้งวงศ์กิจ
24 5820102517 นาย วรวรรธน์ รุ่งแจ้ง A2712 อ.วรรณธนะ กสานติกุล
25 5820102525 นาย วศุ สว่างวงศ์ A2706 รศ.พงศ์ศักดิ์ ชลธนสวัสดิ์
26 5820102533 นาย วิริช บินอาหะหมัด A2708 อ.ชุติ ม่วงประเสริฐ
27 5820102550 นาย วีรวัธ ฤทธิแพทย์ A2703 รศ.ดร.รัตนา ตั้งวงศ์กิจ
28 5820102568 นาย ศรนคราช นาคดี A2701 รศ.บพิตร ตั้งวงศ์กิจ
29 5820102576 น.ส. ศรินทิพย์ แซ่เตียว A2701 รศ.บพิตร ตั้งวงศ์กิจ
30 5820102584 นาย ศิรวิชญ์ เกษศรี A2705 ผศ.พจนา สีมันตร
31 5820102592 นาย ศุภชัย สุทธิบงกชมาศ A2702 ผศ.บัณฑูร ชุนสิทธิ์
32 5820102606 นาย สกลเกียรติ สินลือนาม A2712 อ.วรรณธนะ กสานติกุล
33 5820102614 นาย สรนันท์ ทวีกุล A2706 รศ.พงศ์ศักดิ์ ชลธนสวัสดิ์
34 5820102622 นาย สิรวิชญ์ สุบัน A2708 อ.ชุติ ม่วงประเสริฐ
35 5820102631 นาย สุธาศิน เกิดมุสิก A2709 อ.นนทวัชร์ ชัยณรงค์
36 5820102649 น.ส. สุภาวรรณ ไชยจักร A2705 ผศ.พจนา สีมันตร
37 5820102657 นาย อมรณัฐ อ่อนน้อม A2703 รศ.ดร.รัตนา ตั้งวงศ์กิจ
38 5820102681 น.ส. เกวลี ซาทอง A2702 ผศ.บัณฑูร ชุนสิทธิ์
39 5820102690 นาย เฉลิมชัย รักแก้ว A2702 ผศ.บัณฑูร ชุนสิทธิ์
40 5820102703 น.ส. เบญญาภา ศิลปวิธานกูร A2705 ผศ.พจนา สีมันตร
41 5820102711 นาย เรวัตร วราหล A2709 อ.นนทวัชร์ ชัยณรงค์
42 5820102720 น.ส. โชติกา การวงษ์ A2708 อ.ชุติ ม่วงประเสริฐ
43 5820102738 นาย โอฬาร สุขสุแดน A2708 อ.ชุติ ม่วงประเสริฐ
44 5820104561 น.ส. รัศมี โนนตาเถร A2709 อ.นนทวัชร์ ชัยณรงค์
45 5820103424 นาย จตุพล คานพรหม A2709 อ.นนทวัชร์ ชัยณรงค์
46 5820100654 นาย ณิชพน โสโพธิ์ A2709 อ.นนทวัชร์ ชัยณรงค์
47 5820101375 นาย สุธานนท์ ทิพย์สุวรรณ A2701 รศ.บพิตร ตั้งวงศ์กิจ
48 5820101405 นาย สุรเกียรติ พรรณา A2708 อ.ชุติ ม่วงประเสริฐ
49 5820101073 น.ส. รุ่งอรุณ ปุระเนตร A2703 รศ.ดร.รัตนา ตั้งวงศ์กิจ
50 5820103858 นาย ณัฐวุฒิ เชยโต A2706 รศ.พงศ์ศักดิ์ ชลธนสวัสดิ์